Shuhuda

1. Muthoni, Kaunti ya Kirinyaga

1 / 11

"❝Nilitaka kuanzisha biashara ndogo lakini sikuwa na mtaji. Nilihitaji usaidizi wa kifedha kutoka kwa yeyote yule lakini ilikuwa vigumu kupata mtu ambaye angeweza kunisaidia. Rafiki yangu mmoja alinijulisha ulizahow. Hivyo ndivyo nilivyoipata. Nilimchagua mfadhili kutoka Australia. Niliandika barua pepe na kununua stampu cha mtandaoni kutoka kwa ulizahow. Barua pepe yangu iliwasilishwa kwa Mfadhili niliyemchagua......"

1 / 11

Tuma ushuhuda wako kwa ulizahow@gmail.com